MAHIRE MARIDI

MAHIRE MARIDI – 35 | మాహి రే మరిది | Mahire Maridi Telugu Sex Stories

MAHIRE MARIDI - 35 | మాహి రే మరిది | Mahire Maridi Telugu Sex Stories

MAHIRE MARIDI – 35 | మాహి రే మరిది | Mahire Maridi Telugu Sex Stories

కథ,కథనం: rajsunrise

Girls whatsapp numbers

MAHIRE MARIDI

ముద్దు పెట్టుకున్న శబ్దం తో పాటుమహి అరుపు కూడా కలగలిపి చెవిలో పడేసరికి అక్కడ ఎం జరిగిందో అర్ధం అయ్యి గట్టిగా నొక్కుకుంది పూకుని మహి అత్త.

 
తన పెదాలనువదిన పూకు పెదాల మధ్యకు తెచ్చిబాగా విడిపోయిఉన్న చోట ఇంకో సారి జుర్రినట్టుగా చేసి ఘాడంగా ముద్దు పెట్టుకున్నాడు. “అమ్మ……చంపేస్తావా ఏంటి……ముద్దులతో…..”అంది మత్తెక్కిపోతుంటే మహిమొత్తను ఎగరేస్తూ.
వాడు అదేదీ వినిపించుకోకుండా ఒక్క పు పెదవిని నోట్లకి తీస్కొని చప్పరిస్తూపిరుదులు నొక్కుతుంటేవాడి జుట్టుని పాముతూఓరగా కిటికీ వైపు చూస్తూ “చిన్న….చంపేస్తున్నావు రా వదినను…..కుచ్చి కుచ్చి చంపిమళ్ళీ దెబ్బలకు ఆయింట్మెంట్ రాసినట్టుగా నాలుకని రాస్తావు….అమ్మ….మెల్లిగా కొరుకు…..అబ్బా…..స్స్అమ్మ చెప్తే వినవు కదామెల్లి గా కన్నా….గాట్లు పడేట్టుగా కొరకకు….అమ్మా…..ఎరక్కపోయి నీకు పూకు ఒప్పజెప్పాను……అమ్మ….మెల్లి గా….చెప్తే అస్సలు విననే వినడమ్మా….. చిలిపి మరిది….అమ్మాఅదే పనిగా అలా కొరకకు  రా….అమ్మాఅది …అది అలా మెల్లిగా రాయి …సమ్మగా వుంది….హ్మ్మ్…..అమ్మా….అమ్మా…”అంటూ ఓరగా కిటికీ వైపు అలాగే చూస్తూ మరిదిని రెచ్చకొడుతుంది మహి.
 
వాడు చేయడం ఏమో గానికోడలి మాటలకు దిమ్మ తిరిగిపోతుంటేగట్టిగా పూకుని పట్టుకుంది మాహి అత్తసళ్ళను ఇంక గోడకేసి అలాగే నొక్కిపట్టి.
 
శరత్ వదిన పూకులో నాలుకని కుచ్చాడు. “స్స్….అమ్మా….”అంటూ మెలి తిరిగిపోయింది మహివాడు నాలుకను వదిన పువ్వు లోపల కవ్వంతో వెన్నను చిలికినట్టుగా చిలుకుతుంటేచేతులతో పిరుదులు కసి కసి గా నొక్కుతుంటే,  మాహి పూకు మొత్తం రసాలతో నిండి పోయింది.
 
కోడలి పూకుని చిన్న కొడుకు చిలికేస్తున్నాడు అని అర్ధం అయిపూకు  ఎంత నొక్కుకున్నా తృప్తిగా అనిపించకమెల్లిగా లేచిఫ్రిడ్జ్ వైపు వెళ్ళింది మహి అత్త.
 
కిటికీ దెగ్గర నుండి అత్త పక్కకు వెళ్ళింది అని అర్ధం అయ్యింది మహి కివాటర్ తాగడానికి వెళ్లిందోమో అని అనుకుందిఇంత హాట్ దృశ్యం చూస్తే ఎవరికైనా నీళ్లు తాగాలి అనిపిస్తుంది అనే ఊహ రాగానే నవ్వు పెదాల మీద మెరిసింది మాహికిపూకుని ఇష్టం వొచ్చినట్టుగా కెలుకుతున్న మరిదితో “హ్మ్మ్….ఓయి..రచ్చ రచ్చ చేస్తున్నావు రా……”అంటూ వాడి తలను పట్టి పూకు కేసి ఇంక గట్టిగా నొక్కుకుంది మహి.
 
ఫ్రిడ్జ్ డోర్ ఓపెన్ చేసి కూరగాయలు పెట్టిన సంచి లోనుండి కారట్ బయటకు తీసిఇదేమి సరిపోతుంది అని అనుకుంటూలావాటి కీర దోసకాయ తీస్కొని ఫ్రిడ్జ్ మూసేసి మెల్లిగా మళ్ళీ కిటికీ వైపు వెళ్ళింది మహి అత్త.
 
మళ్ళీ కిటికీ దెగ్గర నీడలా వచ్చేసరికిమహి తనలో తానూ నవ్వుకుంటూఅత్తను ఇంక రెచ్చకొట్టాలి అని అనుకొని
చిన్న….నచ్చిందా  వదిన పూకు…..బాగుందా…..అలా జుర్రకు రాఏదోలా వుంది…..స్స్అబ్బాకెలుకు….బాగా కెలుకు వదిన పూకుని……స్స్..అమ్మా….అదిరిపోతోంది రా…..స్స్..….”అంటూ కొంచెం గట్టిగానే అత్తకు క్లియర్ గా మాటలు వినిపించేట్టుగా అంది మహి.
 
లోపలి దృశ్యం చూస్తూ చీర పైకి లేపుకొనికీర దోసకాయతో పూకు పైన గట్టిగా రాసుకుంది మహి అత్తమాహి మాటలు పిచ్చెక్కిస్తుంటే.
 
అబ్బా చాలు రా…..ఇంక దున్ను వదిన పూకుని….ఎత్తుకొని…” తానూ అప్పుడు అత్తను వాళ్ళ మరిది ఎత్తుకొని దున్నింది గుర్తొస్తుంటే అంది మహివదిన అలా అనేసరికి పూకులో నుండి నాలుకను బయటకు తీసిచిలిపిగా చూసాడు ఏంటి వదిన అన్నట్టుగా.
వాడి తలను వేళ్ళతో రాస్తూ, “చాలు ..కన్నా….ఇప్పుడు ఎత్తుకొని వదిన పూకుని బాగా దున్ను…..”అంది మత్తు మత్తుగా మహి.
మహి అత్త కు తన మరిది గుర్తొస్తుంటే కసుక్కున గుచ్చుకుంది పూకులో లావాటి మడ్డలాంటి కీర దోసకాయను సగానికి పైగాఅమ్మా అనే శబ్దం గొంతులోనే బిగపట్టి.
వదిన ఆజ్ఞను శిరసావహిస్తూ లేచి నిల్చొని బట్టలు విప్పి పక్కన పడేసి మత్తుగా చూసాడు వదిన వైపువాడి మడ్డను చేతితో పట్టుకొని ఆడిస్తూ “వదినను ఎత్తుకొని కుచ్చె దమ్ముందా దీనికి ……”అంది రెచ్చకొడుతున్నట్టుగా మహివాడు నవ్వుతు వదిన వైపు చూసి పిర్రల కింద  నుండి చేతులు వేసి ఒక్కసారి గా లేపేసరికి “ఓయి ….”అంటూ వాడి నడుము చుట్టూ కాళ్లు పెనవేసితలను గట్టిగా పట్టుకుంది మహి,
 
తన మరిది లాగే అచ్చుతన చిన్న  కొడుకు కూడా వదినను లేపేసరికి గతమంతా ఒకసారి కళ్ళ ముందు గిర్రున తిరిగింది మహి అత్తకుతన మరిదికి చాల ఇష్టం ఇలా ఎత్తుకొని పూకులో పెట్టడంఅందులో ఆజానుబాహుడు తానుతను  టైం లో ఇంత లావు ఉండేది కాదుఈజీ గా ఎత్తుకొని కుచ్చి కుచ్చి చంపేవాడు పూకులో మడ్డనిఅది గుర్తొచ్చికీరదోసకాయ ఇంచుమించు మొత్తం కుచ్చేసుకుంది పూకులో మాహి అత్త.
 
వదిన తనను గట్టిగా పట్టుకొనిసరికిఒక చేత్తోనే రెండు పిర్రలు పట్టిఇంకో చేతిని మడ్డ మీదకు తీసుకెళ్లిమడ్డను తెచ్చి వదిన పూకు కి పెట్టి “వదిన కుచ్చనా….”అన్నాడు మత్తుగా శరత్. “హా… పెట్టరా….లేపావు కదావొద్దన్న ఆగుతావా…..దింపు…..నీ నాగలిని….”అంది మత్తు గా మహిమడ్డను పూకు పెదాల మధ్యకు తెచ్చి మెల్లిగా కొంచెం పూకులో ఎక్కించిచేతులతో వదిన రెండు పిరుదులు పట్టుకొని కిందకు దించుతుంటేమడ్డ పూకులోకి వెళ్ళింది.
స్స్……….ఏమో అనుకున్నాను..నీకు కూడా చాల బలం వుంది…..ఈజీ గానే లేపి ఎక్కించావు….”అంది మరిది తలను సల్లకేసి నొక్కుకుంటూవదిన పిర్రలు పిసుకుతూ  పిర్రలను పైకి కిందకు అంటుంటే మడ్డ మహి పూకులో దిగి బయటకు వస్తుంటేమొత్తం గాల్లో ఉన్న మహి కి పిచ్చెక్కిపోయింది.
అక్కడ మహి పూకులో మడ్డ ఎలా దిగుతుందో  అర్ధం అయ్యి కిర దోసకాయను పూకులో లోపలి బయటకు కాస్త గట్టిగానే నెట్టుకుంది మహి అత్త.
అక్కడ మహి పూకుని రచ్చ రచ్చగా చిన్న దెంగుతుంటేఇటు మహి అత్త కచ్ఛ కచ్చగా పూకులో కీరదోసకాయని దూర్చి దూర్చి పెట్టుకుంది తాగిన మందు నషాళానికి ఎక్కుతుంటే………

3c

మంచి ప్రశాంతమైన నిద్ర కోసం ఈ మ్యూజిక్ ఒకసారి వినండి : https://youtu.be/XHNkTGDQyE0

https://youtu.be/TSwl3R72-Fo
Watch My full Mms Video 👇👇 by clicking on image
https://youtu.be/TSwl3R72-Fo
Watch HER leaked Mms Video 👇👇

NOte: – హలో ఫ్రెండ్స్ నా పేస్ బుక్ పేజి  delete అయింది నా కొత్త facebook లింక్ ఇక్కడ పెడుతున్నాను దయచేసి join అవ్వండి 

https://www.facebook.com/jabbardasth1

 

https://youtu.be/TSwl3R72-Fo
https://youtu.be/TSwl3R72-Fo
https://youtu.be/TSwl3R72-Fo
cute school girl leaked MMs
https://youtu.be/TSwl3R72-Fo
click on the image for desi aunty hot affair

 

NOte: – హలో ఫ్రెండ్స్ నా పేస్ బుక్ పేజి  delete అయింది నా కొత్త facebook లింక్ ఇక్కడ పెడుతున్నాను దయచేసి join అవ్వండి 

https://www.facebook.com/jabbardasth.in

MAHIRE MARIDI – 35, మాహి రే మరిది ,  mahire maridi,mahire maridi telugu sex stories,mahi re maridi,మాహి (రే)…మరిది,mahire maridhi,mahire maridi telugu sex kathalu,మహిరే మరిది,mahi re maridi telugu sex stories,mahi re maridi sex story,mahire mardi story,mahire maridi telugu boothu kathalu,mahire maridi sex story,mahire telugu sex story,mahire maridhi pdf

Also Read

కలసి వచ్చిన అదృష్టం

ఒక కుటుంబం

నా మాలతీ 

ఉన్నది ఒక్కటే జిందగీ 

నా facebook గ్రూప్ మరియు పేజి ని కింది లింక్స్ ద్వార చూడొచ్చు

https://www.facebook.com/groups/2195497877338917

https://www.facebook.com/jabbardasth

 

Related Articles

26 Comments

  1. కథ చాలా చాలా సూపర్ గ ఉంది సర్ చాలా రోజుల నుండి update చేయడం లేదు దయచేసి update చేయగలరు మేము అంత ఎదురు చూస్తున్నాం

    1. హాయ్ పద్మజ మీరు ఎక్కడ ఉంటారు.
      మీకు ఇష్టం ఉంటే చెప్పండి చిన్న గడిలా నేను కూడా చేస్తా.
      ఇద్దరం ఎంజాయ్ చేద్దాం

  2. Admin sir, please update the next parts as soon as possible, I am eagerly waiting for this, as it is very interested, what happened with Mahi Mother & Sarayu mother, how Chinna enjoyed with them.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button

Adblock Detected

please remove the ad blocker